ติดต่อเรา

สนับสนุนลูกค้า

กรุณาติดต่อทีมงานการบริการของเราถ้าคุณมีความสนใจในบริการของเราหรือปัญหาของคุณ
  • ฝ่ายขาย

    เรายินดีที่จะให้ข้อมูลเพิ่มเติมและตอบคำถามที่ท่านอาจสงสัยเกี่ยวกับงานวิศวกรรมตรวจสอบแบบไม่ทำลาย (NDT) ที่เหมาะสมสำหรับความต้องการทางธุรกิจของท่าน

    คุณสหวัสส์ เตชาชาญ

    ผู้จัดการฝ่ายขาย

    0-2735-0801 ต่อ 21

    Sahawat@tndt.co.th

    คุณธีรณัฐ นัยนาถ

    รองผู้จัดการฝ่ายขาย

    038-692226 ต่อ 131

    Theeranat@tndt.co.th

    คุณพิจิตรา พงศ์พุทธชาติ

    ประสานงานขาย

    0-2735-0801 ต่อ 23

    Pijitar@tndt.co.th

    คุณสุทัศตา ประฮาดไชย

    ประสานงานขาย

    038-692226 ต่อ 132

    Suthata@tndt.co.th

  • ฝ่ายปฏิบัติการ

    เราใส่ใจและบริการด้วยคุณภาพการตรวจสอบแบบไม่ทำลายในมาตรฐานระดับสากล ปฏิบัติการ Inservice & Inspection

    นายอากร กาญจนสมบูรณ์

    ปฏิบัติการ Inservice & Inspection

    0-2735-0801 ต่อ 21, 27

    Argorn@tndt.co.th

    นายธรรมรัฐ สร้อยสมบุญ

    ปฏิบัติการ NDT

    0-2735-0801 ต่อ 30, 26

    Thammarath@tndt.co.th

    นายสมอุ้ย ตั้งจิตต์ถาวรกุล

    ปฏิบัติการ Offshore & International

    0-2735-0801 ต่อ 20

    Som_ouy@tndt.co.th

    Mr. Ram Chandra Kumawat

    ปฏิบัติการ Pipeline Project

    090-9511-803

    Ram@tndt.co.th